ขอคำแนะนำครับ ตัวปรับล๊อคศรีษะของหมวก FOX หัก

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

ขอคำแนะนำครับ ตัวปรับล๊อคศรีษะของหมวก FOX หัก

โพสต์ โดย หลังสองซอยห้า » 17 ส.ค. 2018, 10:05

ขอคำแนะนำครับ ตัวปรับล๊อคศรีษะด้านหลังของหมวก FOX หักหลุดออกมา(ตามรูป) จะหาอะหลั่ยได้ที่ไหนครับ
ขอบคุณมากครับ
แนบไฟล์

Re: ขอคำแนะนำครับ ตัวปรับล๊อคศรีษะของหมวก FOX หัก

โพสต์ โดย หลังสองซอยห้า » 21 ก.ย. 2018, 08:57

ยังหาไม่ได้เลยครับ ท่านที่รู้หรือมีวิธีแก้ไขดัดแปลงอย่างไรช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ