สอบถามเรื่องใบดิสครับ มีใครใช้ใบดิสตัวนี้แล้วบ้างครับ ไม่ทราบมันกินผ้าเบรคไหมครับ '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm

สอบถามเรื่องใบดิสครับ มีใครใช้ใบดิสตัวนี้แล้วบ้างครับ ไม่ทราบมันกินผ้าเบรคไหมครับ '

โพสต์ โดย paisolbike » 04 พ.ค. 2018, 23:53

สอบถามหน่อยครับ มีใครใช้ใบดิสตัวนี้แล้วบ้างครับ
ไม่ทราบมันกินผ้าเบรคไหมครับ หมายถึงกินเยอะครับ
แนบไฟล์
PS.B

Re: สอบถามเรื่องใบดิสครับ มีใครใช้ใบดิสตัวนี้แล้วบ้างครับ ไม่ทราบมันกินผ้าเบรคไหมครับ '

โพสต์ โดย Sweethe@rt » 05 พ.ค. 2018, 17:21

ไม่เคยใช้ครับ แต่ดูจากรูปแล้วน่าจะกินผ้าเบรคพอสมควรครับ