สอบถามโซ่ FSA K-FORCE LIGHT กับ DURA-ACE

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm

สอบถามโซ่ FSA K-FORCE LIGHT กับ DURA-ACE

โพสต์ โดย Manmtb » 07 ก.พ. 2018, 09:22

ไม่ทราบว่ามีใครเคยลองใช้ตัวนี้บ้างครับ เห็นว่าทาง FSA ผลิต โซ่สีพิเศษ ให้ทางทีม Singha Infinite และมีจำหน่ายเฉพาะแค่ประเทศไทยเท่านั้น เมื่อเทียบกับ โซ่ XTR , DURA-ACE CN-HG901 11-SPEED มันเป็นยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ
แนบไฟล์

Re: สอบถามโซ่ FSA K-FORCE LIGHT กับ DURA-ACE

โพสต์ โดย KleinMantra1998 » 08 ก.พ. 2018, 06:30

ไม่เคยลอง
แต่เชื่อมั่นใจ Shimano ที่จำหน่ายทั่วโลกมากกว่าครับ

Re: สอบถามโซ่ FSA K-FORCE LIGHT กับ DURA-ACE

โพสต์ โดย ron903 » 12 ก.พ. 2018, 21:44

ยืดดดดดดดดดดดดดดดด.........