ขอบล้อเสือภูเขา 27.5 24ซี่ จะหาได้จากไหนบ้างครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Changsom
สมาชิก
สมาชิก

ขอบล้อเสือภูเขา 27.5 24ซี่ จะหาได้จากไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Changsom »

อยากเปลี่ยนขอล้อ 27.5 24 ซี่ของ Easton EA70 ครับ
ล้อหลังโดนมอเตอร์ไซค์ชน ตั้งล้อยังไงใช้ไปพักนึง ซี่ลวดคลาย
อยากเปลี่ยนขอบล้อใหม่ให้ จบ จะหาได้จากไหนครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”