Santa Cruz Bronson CC รุ่น1 ปั่นเป็นไงมั่งครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
biggysmall
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek Domane SLR

Santa Cruz Bronson CC รุ่น1 ปั่นเป็นไงมั่งครับ

โพสต์ โดย biggysmall »

ขอสอบถามหน่อยครับ
พอดีตัดสินใจละว่าจะซื้อ Fullsus เพิ่ม
แต่คงหาซื้อมือสองดีกว่า

พอดีหารถได้เป็น Santa Cruz Bronson CC โฉมปี 2015
ไม่ทราบมีเพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดเคยใช้มั่ง

ถ้าเทียบกับรถ Trail สมัยใหม่ มีข้อดีข้อเสียยังไงครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”