Shimano brake pad spacer ซื้อได้ที่ไหนครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Emsa
สมาชิก
สมาชิก

Shimano brake pad spacer ซื้อได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย Emsa »

ใครพอรู้บ้างครับ ตัวแผ่นพลาสติก spacer ที่ไว้เสียบคาลิปเปอร์เวลาถอดล้อ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

อยากได้ของ xtr ดูเว็บนอกแล้วราคารวมส่ง น่าจะซื้อผ้าเบรคใหม่ได้เลย :lol: :lol:

รูปภาพ
"Ride it like you stole it"
รูปประจำตัวสมาชิก
KleinMantra1998
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: Shimano brake pad spacer ซื้อได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย KleinMantra1998 »

ลองสอบถามตามร้านจักรยานดูครับ ผมแบบในภาพได้มาฟรี เพราะมีคนประกอบรถ
แล้วทิ้ง ร้านเขาก็เก็บใส่ขวดไว้ ไปทำรถขอซื้อเขาเลยให้มา
รูปประจำตัวสมาชิก
jabmon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813932099
Bike: Bianchi Impulso, Giant XTC, KHS T20, Commencal meta AM

Re: Shimano brake pad spacer ซื้อได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย jabmon »

ผมไปขอร้านจักรยานฟรีครับ 55
อัพขาอย่างเดียวจบ
MAD_MAX
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MTB 27.5er, MTB 29er, Road 700c, Mini 20"

โพสต์ โดย MAD_MAX »

ร้านจักรยาน---->ร้านที่เขาสั่งรถจักรยาน(ไม่ว่าจะยี่ห้อ หรือไม่ยี่ห้อ)มาเป็นกล่องๆแล้ว ทางร้านประกอบเพื่อวางขาย เขามีเยอะครับ ขอซื้อเขา50บาท เขายินดีขายให้ทุกร้านแหละ

ของ XTR หรือ XT หรือ รุ่นต่ำกว่าไปจนถึงรุ่นเริ่มต้น แผ่นรองนี้ ใช้ด้วยกันได้หมดครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”