ใครเคยใช้ขอบล้อshiharu บ้างดีไหมครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

ใครเคยใช้ขอบล้อshiharu บ้างดีไหมครับ

โพสต์ โดย แรงเทียน สว่างนำ » 11 พ.ย. 2017, 10:31

ใครเคยใช้ขอบล้อ shiharu บ้างดีไหมครับ เห็นวงละ450บาทมันจะพังง่ายหรือเปล่า
ขอบคุณครับ

Re: ใครเคยใช้ขอบล้อshiharu บ้างดีไหมครับ

โพสต์ โดย Borderline » 13 พ.ย. 2017, 09:52

วงล้อ hashiru
ใช้ดีครับ ผมใช้สีแดง มาหลายปี
สีแดงยังสวย แข็งแรง ไม่คด ไม่ดุ้ง
จะมีข้อเสีย เรื่อง ชื่อ ไม่เป็นที่รู้จัก
เรียกยาก บางทีเรียกเป็น harushi, shiharu
Cyclotherapy