จะหาซื้อถุงมือเต็มนิ้วแบบมีเจลได้ที่ไหนครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Blue Planet
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 8500 & Intense Carbine

จะหาซื้อถุงมือเต็มนิ้วแบบมีเจลได้ที่ไหนครับ

โพสต์ โดย Blue Planet »

ผมจะหาซื้อถุมือเต็มนิ้วแบบมีเจลๆด้ที่ไหนครับ มองGIRO STRADE DURE SUPERGEL LF GLOVEไว้ แต่หาซื้อไม่ได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”