อยากทราบว่าร้านไหนมีขาย Easton

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
zemothy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: AF

อยากทราบว่าร้านไหนมีขาย Easton

โพสต์ โดย zemothy »

อยากทราบว่าร้านไหนมีขาย อะไหล่ แฮนด์ตรง/สเต็ม/หลัก Easton ea70 ปีใหม่บ้างครับ
ผมเข้าไปดูในเว็ป tca หรือถามบางร้านก็บอกไม่มีของเลยครับ งง ไปหมดละ
ขอร้านแบบราคาไม่แรงนะครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”