กามิน 510 เชื่อมต่อกับโทรศัพท์ไม่ได้ครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
y2k
สมาชิก
สมาชิก
team: กบินทร์
Bike: giant

กามิน 510 เชื่อมต่อกับโทรศัพท์ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย y2k »

คือผมซื้อกามิน 510 มือสองมาครับ
แล้วผมจะทำการเชื่อมต่อ bluetooth
กับโทรศัพท์ปรากฏว่าไม่เจอครับ ทำหลาย
รอบแล้วก็ยังไม่เจอ โทรศัพท์ของผมยี่ห้อ
samsung j7 pro ครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ :?: :?: :?:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”