ขอคำแนะนำรองเท้า shimano XC51R

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
DictatorAIA
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

ขอคำแนะนำรองเท้า shimano XC51R

โพสต์ โดย DictatorAIA »

กำลังมองหารองเท้าเสือภูเขา เล็ง shimanoXC51R มีใครใช้บ้าง มันบีบเท้าไหม ลองโทรถามร้านแสงทองไบท์ ต้องโอนเงินถึงจะสั่้งของเข้ามา ทำให้ไม่ทราบว่ารองเท้าหน้าแคบหรือไม่ กลังจะบีบเท้า ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
biggysmall
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek Domane SLR

Re: ขอคำแนะนำรองเท้า shimano XC51R

โพสต์ โดย biggysmall »

ส่วนใหญ่รองเท้า shimano จะมีแบบหน้ากว้างนะครับ
ถ้าอยากลองก่อนไปดูที่ probike เพื่อความชัวร์
DictatorAIA
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: ขอคำแนะนำรองเท้า shimano XC51R

โพสต์ โดย DictatorAIA »

ขอบคุณค่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”