ยางเสือภูเขาทางเรียบ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum

ยางเสือภูเขาทางเรียบ

โพสต์ โดย กระทิงดำ » 13 ก.ย. 2017, 16:04

สองรุ่นนี้ ตัวไหนวิ่งทางเรียบ ทน และไม่รั่วซึมง่ายครับ
แนบไฟล์
CST bFast.jpg
Innova jaguar.JPG

Re: ยางเสือภูเขาทางเรียบ

โพสต์ โดย MAD_MAX » 14 ก.ย. 2017, 21:35

เทียบ2ตัวนี้ ถ้าจะเอาทน ก็ต้องไป CST ครับ มันหนากว่า,

Jaguarมันได้ความเบา แต่บางกว่า ครับ

Re: ยางเสือภูเขาทางเรียบ

โพสต์ โดย กระทิงดำ » 15 ก.ย. 2017, 20:55

ขอบคุณครับ

ชอบลายของ Innova มันคิกขุดี กับ นน.เบา
ชอบ CST ตรงมีกันหนามนี่หละ เพราะปั่นเดี่ยวตัวเปล่าเสมอ ไม่อย่างยางแบนกลางทาง