heart rate wahoo tickr ใช้ด้วยกันได้กับ garmin 510 ไหมครับ '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
smakasz
สมาชิก
สมาชิก
team: sYs Cycling
Bike: cannondale

heart rate wahoo tickr ใช้ด้วยกันได้กับ garmin 510 ไหมครับ '

โพสต์ โดย smakasz »

อยากสอบถามท่านๆหน่อยครับว่า ฮาร์ตเรท ของ wahoo รุ่น tickr ใช้ด้วยกันได้กับ garmin 510 ไหมครับ...ขอบคุณครับผม :D
ARTHIT@PHET
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 061-815XXXX
team: ชราเทพฯ
Bike: infinite prime team
ติดต่อ:

Re: heart rate wahoo tickr ใช้ด้วยกันได้กับ garmin 510 ไหมครับ '

โพสต์ โดย ARTHIT@PHET »

ได้ครับเพราะเป็นสัญญาณ ANT+ เหมือนกัน
silverlake99
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Giant XTC, Bianchi Intenso

Re: heart rate wahoo tickr ใช้ด้วยกันได้กับ garmin 510 ไหมครับ '

โพสต์ โดย silverlake99 »

ต่อได้ผมใช้อยุ่ครับ ไม่รู้ว่าเป็นแบบเดียวกับผมปาว ของผมสายgarminพังเลยจะซื้อใหม่ หาดูหลายๆยี่ห้อแล้วwahoo tickrน่าสนใจสุดเพราะราคาถูกกว่าแถมมีต่อบูลทูธได้อีก
จากการใช้งานมันก็ดีพอๆกัน ส่วนข้อเสียที่พบ สายของwahooแถบยางที่รับสัญญานเหมือนใช้กาวติดกับสายมันหลุดง่ายจะล้างต้องระวัง ส่วนสายgarminตัวน้อตฝาเวลาเปลียนถ่านมันเล็กมากถ้าใช้ไขควงไม่ถูกขนาดหรือออกแรงมากไปน็อตเยินง่ายมากและจะเปิดฝาลำบาก
smakasz
สมาชิก
สมาชิก
team: sYs Cycling
Bike: cannondale

โพสต์ โดย smakasz »

ขอบคุณมากครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”