หาร้านทำสีเสือภูเขาครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nit95
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 03745698
team: dfdd
Bike: ff

หาร้านทำสีเสือภูเขาครับ

โพสต์ โดย nit95 »

มีคุณลุงท่านหนึ่ง เล่าว่าร้านทำสีเสือภูเขา ชลบุรี อยู่ในซอยใกล้กับ โรงเรียนชายประจำจังหวัดชลบุรี มีอยู่ร้านหนึ่งทำสีจักรยานราคา ไม่แพงและ ฝีมือดี เสือท่านใด พอทราบพิกัด และ/หรือเบอร์โทร บ้างครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับ ท่านว่าเข้าไปในซอยข้างโรงเรียน ไปอีกพอสมควร สาเหตุที่ท่านให้ข้อมูล ได้ไม่ละเอียดเนื่องจากว่าท่านไปนานแล้ว และก็ได้ติดรถคนรู้จักไปอีกที จำไม่ได้แม่น ท่านเล่าให้ผมฟัง ได้ข้อมูลมาแค่นี้ เลยอย่ากมาถามต่อใน กระทู้นี้เผื่อท่านใดพอทราบ รบกวนด้วยครับ ผมมีเสือแก่ 2 ตัว ชอบมันครับ อย่ากเอาไปแต่งหล่อใหม่ครับ ไม่อย่ากทิ้ง รักมากครับขอบคุณหลายๆนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”