มีใครเคยใช้ Power Meter Pioneer บ้างมั้ยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Nash.t
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -

มีใครเคยใช้ Power Meter Pioneer บ้างมั้ยครับ

โพสต์ โดย Nash.t »

ฟังชั่นที่บอกแรงในมุมต่างๆของรอบขานี้ช่วยในการพัฒนาปั่นได้ดีมั้ยครับ

แล้วมีฟังชั้นอะไรอื่นที่น่าสนใจที่ Powermeter ยี่ห้ออื่นไม่มีบ้างหรอครับ

รูปภาพ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”