กระโหลกเหลี่ยมแบริ่ง ทำใส่จานใบเดียวได้ไหมครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
naphon
สมาชิก
สมาชิก
team: เสือครบุรี
Bike: trek 4300

กระโหลกเหลี่ยมแบริ่ง ทำใส่จานใบเดียวได้ไหมครับ

โพสต์ โดย naphon »

ผมเคยเห็นจานหน้าใบเดียวใช้แต่กระโหลกกลวง อยากทราบว่าเราสามารถ ทำกับขาจานที่ใช้กับกระโหลกเหลี่ยมแบริ่งได้ไหมครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: กระโหลกเหลี่ยมแบริ่ง ทำใส่จานใบเดียวได้ไหมครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

ได้เลย ง่ายกว่าด้วยครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
Good Pain
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TCR ONCE

Re: กระโหลกเหลี่ยมแบริ่ง ทำใส่จานใบเดียวได้ไหมครับ

โพสต์ โดย Good Pain »

ได้แน่นอนครับ ผมใช้ lx 9 สปีด ทำเป็น 1x9 ใช้ปั่นทำธุระประจำวันเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”