xxxx VOODOO BIZANGO น่าใช้มั้ยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
โกโก้ปั่น
สมาชิก
สมาชิก

xxxx VOODOO BIZANGO น่าใช้มั้ยครับ

โพสต์ โดย โกโก้ปั่น »

ตอนนี้ผมใช้ klein attitude ซื้อมือสองมา ใช้มาปีกว่าแล้วครับ โดยรวมผมพอใจกับเฟรม klein

แต่กำลังคิดว่าจะลองย้ายไปเล่น voodoo bizango ดูเห็นราคาของใหม่ลงมามากพอควร และตัวเองไม่เคยขี่เสือโครโมมาก่อนเลยอยากลอง

เลยอยากทราบความเห็นจากพี่ๆที่เคยใช้ voodoo ครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง น่าใช้หรือไม่ อารมณ์ต่างจาก klein มากมั้ยครับ

กลัวตัดสินใจพลาด เพราะมีงบจำกัดด้วย เพราะถ้าย้ายไปเล่น voodoo ต้องตัดใจขายเฟรม klein ออกไป

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
กบ72
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone, Maruishi Emperor
ตำแหน่ง: บางกรวย-ไทรน้อย บางใหญ่ นนทบุรี

Re: xxxx VOODOO BIZANGO น่าใช้มั้ยครับ

โพสต์ โดย กบ72 »

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=3130

เคยดูข้อมูลจากกระทู้นี้ยังครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”