สอบถามครับ เทรนเนอร์ระหว่างจิกดุทกับลูกกลิ้งแบบไหนดีกว่ากัน ข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรคับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
sideline_man
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามครับ เทรนเนอร์ระหว่างจิกดุทกับลูกกลิ้งแบบไหนดีกว่ากัน ข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรคับ

โพสต์ โดย sideline_man »

กำลังตามหาเทรนเนอร์อยู่ครับ แต่ผมไม่ทราบว่าระหว่างแบบลูกกลิ้ง กับ จิกดุม อันไหนดีกว่ากัน ข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรครับ รบกวนผู้ร้ช่วยตอบทีครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
A.A.A
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ห้ามป่วย ห้ามพัก ห้ามลักขโมย
Bike: Road Bike

Re: สอบถามครับ เทรนเนอร์ระหว่างจิกดุทกับลูกกลิ้งแบบไหนดีกว่ากัน ข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรคับ

โพสต์ โดย A.A.A »

เคยใช้ทั้งสองแบบคับ
3 ลูกกลิ้ง-ได้ฝึกการทรงตัว
จิกดุม-ปั่นไปดูทีวีไปได้
khunnon
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: สอบถามครับ เทรนเนอร์ระหว่างจิกดุทกับลูกกลิ้งแบบไหนดีกว่ากัน ข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรคับ

โพสต์ โดย khunnon »

มันผิดห้องนะ
ขอให้ทุกท่านมีความสุข​
DXBicycle
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814240464
team: สุทธิสารฟิชชิ่ง
Bike: Specialized

โพสต์ โดย DXBicycle »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง
Warin Bike
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Sworks Venge
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Warin Bike »

ผิดกันตรงที่ อันนี้ห้องขายของมือสองเนอะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”