สอบถามขนาดหลักอานสเปเอ็ม 4 ครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
KTT
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมพู
Bike: giant xtc

สอบถามขนาดหลักอานสเปเอ็ม 4 ครับ

โพสต์ โดย KTT »

อยากทราบว่าเฟรม M4 รุ่นนี้ใช้หลักอานกับรัดหลักอานขนาดเท่าไหร่ครับ พอดีได้เฟรมเปล่ามาจะหาหลักอานใส่ ขอบคุณครับ
สเป M4 ตัวเก่าไม่แน่ใจปี แต่ยังมีหลักวีเบรคติดอยู่ น่าจะตัวเก่ามากแล้ว
สเป M4 ตัวเก่าไม่แน่ใจปี แต่ยังมีหลักวีเบรคติดอยู่ น่าจะตัวเก่ามากแล้ว
IMG_3848.JPG (106.61 KiB) เข้าดูแล้ว 375 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”