ถามท่านที่เคยใช้ Geax Tattoo ครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bambi
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คก.รก.ขก. (คนแก่รถเก่าขอนแก่น)
Bike: สับถังเหล็ก Raleigh(84), โครโมลี่ Panasonic(LesMaillot Order), อลู Canondale(CAAD7), คาร์บอน Focus(Cayo)

ถามท่านที่เคยใช้ Geax Tattoo ครับ

โพสต์ โดย bambi »

ผมใช้ Geax Tattoo 26x2.3 มานาน ติดใจมาก (ผมขี่ถนนดำ+ลูกรัง-ทางดินแน่น ๆ 50/50) อยากถามคนที่เคยใช้ยางรุ่นนี้มาก่อนว่า ตอนนี้เปลี่ยนไปใช้ยางรุ่นใหน ที่ใกล้เคียง หรือดีกว่าบ้างครับ ตอนนี้ Geax Tattoo รุ่นนี้ หาซื้อไม่มีแล้ว
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Sweethe@rt
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized : Rockhopper (29er)

Re: ถามท่านที่เคยใช้ Geax Tattoo ครับ

โพสต์ โดย Sweethe@rt »

อาจจะมี veetireco - speedster ที่พอใกล้เคียงครับ แต่หน้าแคบกว่า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”