สอบถามเกี่ยวกับชุดล้อเสือภูเขาสำเร็จครับ 27.5 ไม่เกินหมื่น '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
maze
สมาชิก
สมาชิก
Bike: kuma 27.1
ติดต่อ:

สอบถามเกี่ยวกับชุดล้อเสือภูเขาสำเร็จครับ 27.5 ไม่เกินหมื่น '

โพสต์ โดย maze »

คือผมกำลังยากได้ชุดล้อเสือภูเขา27.5สำเร็จพร้อมดุมล้อราคาไม่แพงมากไม่เกินหมื่นยากทราบว่ายีห้อไหนดีและคุ้มกับราคาครับคือไปเจอยี้ห้อGIPIEMME ล้อเสือภูเขา รุ่น KENYA ULTRALIGHT ราคาประมาณ 9500บ.ใครเคยใช้ยี่ห้อนี้ดีไหมครับราคาแพงไปไหมครับ :D ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”