รบกวนสอบถามครับเราจะสร้างเส้นทางเพื่อใช้ Garmin 810 นำทางได้ไหมครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

รบกวนสอบถามครับเราจะสร้างเส้นทางเพื่อใช้ Garmin 810 นำทางได้ไหมครับ

โพสต์ โดย PK.Ranger »

รบกวนสอบถามครับเราจะสร้างเส้นทางเพื่อใช้ Garmin 810 นำทางได้ไหมครับ อย่างเช่นการ export จากเส้นทาง audax เพื่อตามรอยเส้นทางจะได้หรือเปล่าครับ....ขอบคุณครับ
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
irat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 18+

Re: รบกวนสอบถามครับเราจะสร้างเส้นทางเพื่อใช้ Garmin 810 นำทางได้ไหมครับ

โพสต์ โดย irat »

ได้ครับ

510 ก็ยังพอจะทำได้เลยครับ
สายแฟชั่น ปั่นเรื่อยเปื่อย
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

Re: รบกวนสอบถามครับเราจะสร้างเส้นทางเพื่อใช้ Garmin 810 นำทางได้ไหมครับ

โพสต์ โดย PK.Ranger »

ขอบคุณครับ
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”