สอบถามเรื่อง speed trap ของ bontrager ครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
ponn63
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek

สอบถามเรื่อง speed trap ของ bontrager ครับ

โพสต์ โดย ponn63 »

คือได้ตัว node2.1 มาแล้วครับทีนี้ ตัวเซ็นเซอร์ ถ้าซื้อ speed trap ของ bontrager มาแล้วเอามารัดกับโช๊คด้วยสายรัดได้ไหมครับแล้วตัวมันมีแม่เหล็กติดกับลวดซี้ล้อด้วยไหมครับ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”