ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein

Re: ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

โพสต์ โดย ธนวรรธห์ » 17 ม.ค. 2018, 12:04

เยี่ยมครับ

Re: ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

โพสต์ โดย Somjade Chunthavorn » 10 ก.พ. 2018, 17:44

ขอบคุณครับ ได้ความรู้มากเลย ผมถอดใส่เองเจอปัญหาผ้าเบรครูดจานประจำ คราวนี้รู้แล้วครับว่าต้องสอดตัวกั้นไว้ด้วย

โพสต์ โดย Bike-Commander » 04 เม.ย. 2018, 15:36

ขอบคุณสำหรับความรู้ค่ะ
ทางเราบริการรับทำหมวกทุกชนิด โดยโรงงานหมวกชั้นนำอันดับ1 รับทำหมวกแก๊ป หมวกฮิปฮอป ปีกรอบ capbkk.com
พร้อมรับทำหมวกแก๊ป หมวกจักรยาน รับทำหมวก ติดต่อได้ที่ fastcap88.com