เบาะบรูคปลอม มีจริงมั้ยครับ '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
watss
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cannondale , Rit

เบาะบรูคปลอม มีจริงมั้ยครับ '

โพสต์ โดย watss »

กำลังมีความคิดจะหาซื้อเบาะหนัง brooks ใน mtb เพื่อนๆเตือนว่าระวังของปลอม ไม่ค่อยเชื่อครับว่ามี ขอถามท่านผู้รู้ในบอร์ดดีกว่า ว่ามีจริงมั้ยครับ จากมือใหม่
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: เบาะบรูคปลอม มีจริงมั้ยครับ '

โพสต์ โดย lotus »

ไม่เคยเห็นแล้วไม่คิดว่าจะมีปลอม เพราะราคามันก็ไม่ได้แพงและจำนวนคนใช้ก็ไม่ได้มีมาก
รูปประจำตัวสมาชิก
Bkkbikelove
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089xxxxxxx
Bike: Thorn Raven, Principia, GT Grade carbon

Re: เบาะบรูคปลอม มีจริงมั้ยครับ '

โพสต์ โดย Bkkbikelove »

ปลอมไปไม่คุ้มครับ
เทียบกับคุณภาพและวัสดุแล้วของแท้นี่ไม่แพงเลย
รูปประจำตัวสมาชิก
somyorcht
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819875862
team: ในฝัน
Bike: utility all around
ติดต่อ:

โพสต์ โดย somyorcht »

ยังไม่เคยประสบ ขอรับ เพื่อนๆที่บอก เขาประสบที่ใดมา ขอรับ อยากทราบเหมือนกัน :mrgreen:
"ชื่อเสียง เงินทองล้วนมายา ส่วนข้าวปลาสิของจริง"
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”