หารถ---------------------------

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ล็อคกระทู้
zippo
ขาประจำ
ขาประจำ

หารถ---------------------------

โพสต์ โดย zippo »

ผิดห้องนะครับ

อ่านระเบียบสักนิด ประกาศลักษณะนี้ต้องโพสในห้องซื้อ-ขาย หัวข้อต้องการซื้อครับ

กระดานเทคนิคมีจุดมุ่งหมายเอาไว้คุยเรื่องที่เป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม ไม่ใช่ส่วนตัวครับ

ถ้าพบว่าทำซ้ำสองโดยเจตนา "แบน" ห้ามใช้เวป 7 วีนครัีบ

ทีมงาน Mod
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”