มือใหม่คะ มีใครอยู่แถวประชาสงค์เคราะห์ แม่พระฟาติมา บ้างไหมคะ '

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
แอม2468
สมาชิก
สมาชิก
Bike: 1
ติดต่อ:

มือใหม่คะ มีใครอยู่แถวประชาสงค์เคราะห์ แม่พระฟาติมา บ้างไหมคะ '

โพสต์ โดย แอม2468 »

มีใครอยู่แถวประชาสงค์เคราะห์ แม่พระฟาติมา บ้างไหมคะ
daraka69
สมาชิก
สมาชิก
team: ทั่วไป
Bike: dahon horzie
ตำแหน่ง: แฟลตดินแดง

Re: มือใหม่คะ มีใครอยู่แถวประชาสงค์เคราะห์ แม่พระฟาติมา บ้างไหมคะ '

โพสต์ โดย daraka69 »

สวัสดีครับ ผมอยู่แฟลตในซอยประชาสงเคราห์ 5 ครับ แฟลตติดสนามกีฦาไทยญี่ปุ่น ผมใช้รถพับครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”