สอบถามร้านจักรยานแถวโรงพยาบาลรามา

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
KonGeng
สมาชิก
สมาชิก
team: ท่าข้ามไบค์คลับ

สอบถามร้านจักรยานแถวโรงพยาบาลรามา

โพสต์ โดย KonGeng »

อยากสอบถามสมาชิกชาว ThaiMtb หน่อยครับ ว่าแถวๆบริเวณ รพ.รามา มีร้านจักรยานบ้างมั้งครับ พอดีผมไปธุระที่โรงพยาบาล แล้วพอมีเวลาว่างไม่รู้จะไปไหนเลยกะว่าจะไปเดินดูของร้านจักรยานนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
koonchol122
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: JAMIS

Re: สอบถามร้านจักรยานแถวโรงพยาบาลรามา

โพสต์ โดย koonchol122 »

ถนนสุโขทัยครับ ร้านจักรยานทม.ไบค์
ระยะทาง ความเร็ว เวลา และยี่ห้อ ไม่ใช่เงื่อนไขในการออกกำลัง อยากขี่แค่ไหนก็ขี่ อยากไปไกลแค่ไหนก็ไป ไม่เคยสนใจเสียงรอบข้าง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”