ขออนุญาติหากลุ่มปั่นแถวประชาอุทิศ90 (สุขสวัสดิ์) ครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
snevarb13
สมาชิก
สมาชิก
Bike: s-work tarmac

ขออนุญาติหากลุ่มปั่นแถวประชาอุทิศ90 (สุขสวัสดิ์) ครับ

โพสต์ โดย snevarb13 »

เวลาปั่นคนเดียวมัน เสียวๆ เหนื่อยๆ เบื่อๆ ครับ พี่ๆ น้องๆ ที่ปั่นอยู่รับผมเข้ากลุ่มไปปั่นด้วยคนนะครับ
ผมปั่นไม่เร็วนะครับ ชี้แนะผมด้วยครับ

ชื่อเล่น Bird ครับ
อายุ 36
line snevarb หรือ ให้ผม add face ไปก็ได้ครับ
*MON - FRI หลัง 2 ทุ่ม
*SAT - เย็น
*SUN - เช้า - เย็น ได้ครับ

*หัดปั่นมาได้ 1 ปีแล้ว สถิติดีสุดที่เคยได้ AV 27 ประมาณ 35 โลครับ (ครั้งเดียว)
ที่ลงไว้เผื่อ พี่ๆจะได้ทราบว่าผมมีน้ำยาแค่ไหน 555

ขอบคุณครับผม
รูปประจำตัวสมาชิก
mojihead
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0848019810
team: LorTorTor 2013 TEAM
Bike: LG POP Ft.Dahon + Nich kem +Nerone

Re: ขออนุญาติหากลุ่มปั่นแถวประชาอุทิศ90 (สุขสวัสดิ์) ครับ

โพสต์ โดย mojihead »

วันเสาร์-อาทิตย์ กลุ่มบางมดนัดกัน 7 โมงเช้า
บางทีกลุ่มสวนธนก็ตรงร้านเฮียจุ้ยอะครับพี่น่าจะรู้จัก

ส่วนผมวันธรรมดาก็ปั่นเดี่ยวหลัง 2 ทุ่มเหมือนกันครับ วิ่งเลี้ยบด่วนไปมหาชัยบ้างไป ซ้อมขึ้นเนิน ตรงเมเจอร์บ้างครับ :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”