รวมๆ วีธีดูแลเบาะ Brooks มาฝาก (เอามาจากหลายๆกระทู้)ขอยืมมาหน่อยนะครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
riguard
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0809169593
team: no
Bike: Holks Competition, U.Scanini road bike vintage, Raleigh 26 ชาย
ตำแหน่ง: บางกะปิ
ติดต่อ:

Re: รวมๆ วีธีดูแลเบาะ Brooks มาฝาก (เอามาจากหลายๆกระทู้)ขอยืมมาหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย riguard »

:D
เป็นกระทู้ที่เหมาะกับชาวเราหมอบสับถังอย่่างหาที่สุดมิได้ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=537231
รูปประจำตัวสมาชิก
Neng_ftc
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dahon Giant Rit Bianchi Cinelli

Re: รวมๆ วีธีดูแลเบาะ Brooks มาฝาก (เอามาจากหลายๆกระทู้)ขอยืมมาหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย Neng_ftc »

เป็นความรู้และข้อมูลดีมีประโยชน์มากๆ ผมก็พึ่งได้B17มาวันนี้
ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”