ขออนุญาติแนะนำเวปไซค์เพื่อชาวจักรยานทัวร์ริ่ง

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

Re: ขออนุญาติแนะนำเวปไซค์เพื่อชาวจักรยานทัวร์ริ่ง

โพสต์ โดย adoondej pettonglang » 08 มี.ค. 2014, 22:55

:D :D :D

Re: ขออนุญาติแนะนำเวปไซค์เพื่อชาวจักรยานทัวร์ริ่ง

โพสต์ โดย นายอิ่มจัง » 09 มี.ค. 2014, 20:50

loogpla3xxx เขียน:ผมอยู่ปัตตานีจะไปเที่ยวตรัง มีที่พักฟรี กินฟรีที่ใหน มั่งครับ อ.โอม ขอคำแนะนำหน่อยครับ

มาทุ่งยาวสิครับ จัดให้ รับรอง Unseen แน่นอนครับ อิอิ

โพสต์ โดย loogpla3xxx » 10 มี.ค. 2014, 21:28

นายอิ่มจัง เขียน:
loogpla3xxx เขียน:ผมอยู่ปัตตานีจะไปเที่ยวตรัง มีที่พักฟรี กินฟรีที่ใหน มั่งครับ อ.โอม ขอคำแนะนำหน่อยครับ

มาทุ่งยาวสิครับ จัดให้ รับรอง Unseen แน่นอนครับ อิอิ

แบบนี้ต้องยิงยาวไปทุ่งยาว ซะแล้ว ;) รอโอกาส ว่างงานจะไปเยี่ยม

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 10 มี.ค. 2014, 22:02

ไปกัน ถิ๊... :lol: :lol: :lol:
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"

โพสต์ โดย loogpla3xxx » 11 มี.ค. 2014, 10:07

สนั่น อันทเกตุ เขียน:ไปกัน ถิ๊... :lol: :lol: :lol:

ไปกะอ.สนั่น ไม่อดตายแน่ อิอิ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 11 มี.ค. 2014, 10:29

ลูกปลามายืนยัน
ทั้งช่างซ่อมรถ ทั้งพ่อครัว ครับ :lol: :lol: :lol:
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"

โพสต์ โดย นายอิ่มจัง » 11 มี.ค. 2014, 11:59

ยินดีต้อนรับ อ.สนั่น ด้วยครับ มาพร้อมกันเลย ก็ดีครับ แต่บอกล่วงหน้านิดนึงครับ...อิอิ

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 11 มี.ค. 2014, 13:44

ขอบคุร ครับ น้องโอม
ต้องไปแน่แหละ แต่ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลย ครับ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย baygon » 25 มิ.ย. 2014, 12:44

ขอบคุณครับ มีไรดีๆแบบนี้ก็ดีนะ <เพราะเราชอบแบบนี้มั่ง 555>ผ่านประจวบ คลองวาฬแวะมาเยี่ยมกันบ้างนะครับ มีที่กางเต้น ห้องน้ำพร้อมกาแฟ :P :P :P ภพ นะครับ ชมรมสามอ่าว ประจวบ 084-0910926 ยินดีต้อนรับ กรึ๊บๆ
! .....อีกแจ็ด..โลเอง ด่อ.....!

โพสต์ โดย sompongh » 03 ก.ค. 2014, 03:16

ขอบคุณมากครับ ที่แนะนำเวปดีๆ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 03 ก.ค. 2014, 17:28

น้ำใจเจ้าบ้านที่ดี ขอชื่นชม อ.โอม ด้วยคนครับ

โพสต์ โดย Mr_iCard » 08 ก.ค. 2014, 10:14

อ่านกระทู้นี้แล้วขอชื่นชมครับไว้มีโอกาศคงได้ปั่นแบบนี้บ้างครับ
..

ท่องเที่ยวด้วยใจไปด้วยสองล้อ

โพสต์ โดย นายอิ่มจัง » 25 ก.ย. 2014, 22:12

ต้อนรับ Paul Compter จากนิวซีแลนด์ครับ ปั่นมาทางมาเลเซีย จะไปกัมพูชา ใครอยู่ทางผ่านหรือ ใครพบเจอ ก็ทักทายได้นะครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

คืนนี้อยู่จังหวัดตรังนะครับ เบอร์โทรศัพท์เขานะครับ 095-1012294

ส่งต่อให้ อ.วีระศักดิ์ และ อ.ประยูร ที่ตัวเมืองตรังครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 26 ก.ย. 2014, 10:26

ทอร์น มีกำหนดเดินทางมาถึงเมื่อไหร่ ครับน้องโอม