ตามหา plate ยึดตะแกรง surly ครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kotzen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เหล็กไหล
Bike: VOODOO BIZANGO / KHS F20 T3 / Specialized Stumpjumper / Surly Disc Trucker / Tarmac SL4

ตามหา plate ยึดตะแกรง surly ครับ

โพสต์ โดย kotzen »

รบกวนสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ ว่าร้านไหนมี plate ยึดขาตะแกรง surly แบบนี้ขายมั่งมั้ยครับ ขอบคุณมากค้าบ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ไฟล์แนบ
198772.jpg (59.96 KiB) เข้าดูแล้ว 2793 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”