ทริปทางไกลครั้งแรก ปั่นคนเดียว กรุงเทพ-เชียงใหม่

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

Re: ทริปทางไกลครั้งแรก ปั่นคนเดียว กรุงเทพ-เชียงใหม่

โพสต์ โดย umibozu » 14 ต.ค. 2017, 13:08

ปักไวครับ

Re: ทริปทางไกลครั้งแรก ปั่นคนเดียว กรุงเทพ-เชียงใหม่

โพสต์ โดย sarawutup » 03 ม.ค. 2018, 13:17

เก่งมากเลยครับมีความตั้งใจจริงร่างกายที่แข็งแก่งผมจะพยานทำฝันให้เป็นจริง