ตามหาหางปลา surly hurdy gurdy chain tensioner ครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kotzen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เหล็กไหล
Bike: VOODOO BIZANGO / KHS F20 T3 / Specialized Stumpjumper / Surly Disc Trucker / Tarmac SL4

ตามหาหางปลา surly hurdy gurdy chain tensioner ครับ

โพสต์ โดย kotzen »

ตามหาหางปลา surly hurdy gurdy chain tensioner ครับ ร้านไหนมีขายบ้างครับ รบกวนชี้เป้าด้วยครับ หรือท่านใดมีไม่ได้ใช้กระซิบมาได้คับ ขอบคุณมากคับ
ไฟล์แนบ
$_3.JPG (49.2 KiB) เข้าดูแล้ว 907 ครั้ง
images (30).jpg
images (30).jpg (39.33 KiB) เข้าดูแล้ว 907 ครั้ง
nuugoz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819069801
team: -
Bike: Thorn SHERPA
ตำแหน่ง: ซ.รามอินทรา 65

Re: ตามหาหางปลา surly hurdy gurdy chain tensioner ครับ

โพสต์ โดย nuugoz »

kotzen
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เหล็กไหล
Bike: VOODOO BIZANGO / KHS F20 T3 / Specialized Stumpjumper / Surly Disc Trucker / Tarmac SL4

Re: ตามหาหางปลา surly hurdy gurdy chain tensioner ครับ

โพสต์ โดย kotzen »

ขอบคุณมากค้าบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”