ความเร็วในการเดินทางที่เหมาะสม (ขอคำแนะนำ)

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
Wattana_69
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0800609090

Re: ความเร็วในการเดินทางที่เหมาะสม (ขอคำแนะนำ)

โพสต์ โดย Wattana_69 »

ใหม่ๆพ้มติดนิสัยปั่นเร็วตอนขี่เสือภูเขาตั้งแต่มาปั่นทัวร์ใหม่ๆก็ติดปั่นเร็วอยู่บ้างav 25+ตลอด แต่เริ่มผ่อนลงมาที่ต่ำกว่าav20บ้างตามคำแนะนำของน้องคนหนึ่งที่บอกพ้มว่า"พี่จะรีบไปไหนเรามาเที่ยวนะคับไม่ช่ายมาแข่ง"
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือหงอย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ชมรมจักรยานจังหวัดชุมพร
Bike: surly lht,trek 520,spec.

Re: ความเร็วในการเดินทางที่เหมาะสม (ขอคำแนะนำ)

โพสต์ โดย เสือหงอย »

ผมช้ามาก ชมบรรยากาศ คุยกับชาวบ้าน งีบตามศาลาบ่อย แต่ก็ถึง ใครถึงก่อนหาที่พัก ก็แฮปปี้ดี ปั่นคนเดียวก็สนุกอีกแบบ ไปเที่ยวไม่ได้ไปทำสถิติ
Sgt Pepper
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Charge plug, Dr.Hon Boardwalk 2013
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Sgt Pepper »

บางคนก็สับสนระหว่างปั่นทัวร์ริ่ง กับปั่นทางไกล
กระเป๋าติดหน้าแฮนด์ ท้ายเบาะ หนังแท้ ตัดเย็บด้วยมือล้วนๆ. พร้อมส่งครับ
https://www.facebook.com/media/set/?set ... 988&type=1
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”