ทริปหลายวันฝากรถที่ไหนกัน อ.เมืองกาญ '

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

ทริปหลายวันฝากรถที่ไหนกัน อ.เมืองกาญ '

โพสต์ โดย ittipon2008 » 03 ส.ค. 2015, 14:39

ว่าจะปั่นจาก. อ.เมืองกาญ ไปสังขละ เอารถส่วนตัวไปจะจอดไว้ไหนดีครับ

Re: ทริปหลายวันฝากรถที่ไหนกัน อ.เมืองกาญ '

โพสต์ โดย k.nop » 04 ส.ค. 2015, 09:55

:idea: ผมเคยฝากที่สถานีตำรวจ :D บางครั้งผมขึ้นรถไฟฟรีจากบางกอกน้อย-สถานีน้ำตกครับ :P

Re: ทริปหลายวันฝากรถที่ไหนกัน อ.เมืองกาญ '

โพสต์ โดย ก.กล้า » 01 ก.ย. 2015, 22:25

แนะนำรถไฟฟรีครับ.....ผมใช้บริการประจำ
ถึงเราจะอยู่คนละเส้นทาง แต่ขอให้รู้ไว้ ว่าโลกนี้มันกลมสักวันหนึ่งเราคงจะได้พบกัน

โพสต์ โดย sangthong » 03 ก.ย. 2015, 20:42

ถ้านำรถมาเองให้ฝากที่ภูธรจังหวัดกาญจนบุรีติดกับศาลหลักเมืองลานจอดกว้าวมากติดถนนหลัก

โพสต์ โดย sangthong » 03 ก.ย. 2015, 20:44

หมายเหตุ รถไฟค่าระวางจักรยาน 90 บาท ผู้โดยสารฟรีครับ