ตะแกรงหน้าหลังทัวร์ริ่ง

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

ตะแกรงหน้าหลังทัวร์ริ่ง

โพสต์ โดย อ.อ้อม » 22 มิ.ย. 2015, 10:35

ขณะนี้นักศึกษารุ่นใหม่กำลังทำงานตะแกรงหน้าหลังทัวร์ริ่งด้วยวัสดุสแตนเลส จำนวน 10 ชุด โดยเป็นตะแกรงที่ออกแบบเหมือนกัน ไม่ได้ทำตามแบบที่แต่ละคนสั่ง เพราะจะต้องตรวจการทำงานของนักศึกษา โดยตะแกรงที่ทำสามารถใช้กับรถล้อ 700 และ ล้อ 26 ได้
แนบไฟล์

Re: ตะแกรงหน้าหลังทัวร์ริ่ง

โพสต์ โดย โดดเดี่ยวไม่เดียวดาย » 22 มิ.ย. 2015, 13:32

ตรวจงานเรียบร้อย

จะจัดจำหน่าย ใช่หรือไม่

หากจัดจำหน่าย.......ขอทราบราคาด้วย

ขอบคุณมาก
จิต เมตตา นิพพาน สุข เกิด

โพสต์ โดย อ.อ้อม » 22 มิ.ย. 2015, 14:10

งานที่ นศ.ทำเข้าสู่ระบบงานการค้าของวิทยาลัยครับ หมายถึงมีเงินเข้าวิทยาลัย มีเงินค่าตอบแทน นศ. อีกประมาณ 1 เดือน งานชุดนี้จะเสร็จ และจะจำหน่ายได้ ตะแกรงหน้า และตะแกรงหลังขายรวมกันเป็นชุดๆละ 3000บาท ใครต้องการลงชื่อจองไว้ครับ ชิ้นงานเป็นสเตนเลสทั้งหมด

โพสต์ โดย Aoddi09 » 22 มิ.ย. 2015, 15:03

สวยๆ น่าสนมาก
Logic will get you from A to B.
Imagination will take you everywhere.

ตรรกะจะพาคุณเดินทางจากจุด A ไปจุด B ได้
แต่จินตนาการจะพาคุณเดินทางไปได้ทุกที่

โพสต์ โดย puipakkred » 22 มิ.ย. 2015, 15:30

ปักครับ.
เข็นทุกเนิน เดินทุกดอย

โพสต์ โดย kamasang » 23 มิ.ย. 2015, 02:54

รับ...1ชุดครับติดต่อมาทางlineเลยนะครับ
id:naikom...ครับ

โพสต์ โดย kamasang » 23 มิ.ย. 2015, 02:54

pm.. มาก้อได้ครับ

โพสต์ โดย เขี้ยวเงิน » 23 มิ.ย. 2015, 11:04

ผมขอจอง 1 ชุดครับ เสร็จเมื่อไหร่แจ้งใน PM หรือบอกกล่าวด้วยครับ
..ไม่มี....ส้ม..หล่นจากฟ้า...
..อยากได้มา...ต้องขนขวาย(ทำงาน)...

โพสต์ โดย akaraart » 24 มิ.ย. 2015, 14:39

ผมขอจอง 1ชุด แจ้งกลับทางpm ได้

โพสต์ โดย khemmawan » 25 มิ.ย. 2015, 10:03

....พอทีจะมีรูปที่ตะแกรงติดตั้งบนจักรยานไม่ครับ... :)

โพสต์ โดย Mr.Fony » 26 มิ.ย. 2015, 12:10

สำหรับทัวร์ริ่งที่ใช้กระเป๋า Ortlieb ตะแกรงหลังควรเป็น 2 ขั้นรับน้ำหนักได้ไม่ต่ำกว่า 40 กก. มีน้ำหนักเบาแข็งแรงบรรทุกแล้วไม่โยกไม่คลอน ที่สำคัญต้องถอด-ใส่กระเป๋าได้โดยสะดวก
นายฝน ครับ/ .ไป.. ปั่นกันครับ.
สนุกทุกเส้นทางที่หลากหลาย ครบทุกรสชาติแห่งการปั่น

โพสต์ โดย POP YOSHIMURA » 27 มิ.ย. 2015, 12:55

ผมสนใจ 1 ชุดครับ
PM บอกด้วยครับ

โพสต์ โดย liwan » 28 มิ.ย. 2015, 05:20

1 ชุดครับ
PM บอกด้วยครับ

โพสต์ โดย อ.อ้อม » 28 มิ.ย. 2015, 16:18

สำหรับงานที่เพื่อนๆสั่ง เสร็จแล้วผมจะ pm และโทรไปบอกนะครับ

โพสต์ โดย เขี้ยวเงิน » 29 มิ.ย. 2015, 13:14

อ.อ้อม เขียน:สำหรับงานที่เพื่อนๆสั่ง เสร็จแล้วผมจะ pm และโทรไปบอกนะครับ

โดยประมาณได้ไหมว่าไม่เกินวันที่เท่าไหร่ ผมจะได้สั่งและส่งเงิน ถูก จะได้ไม่ต้องรอรับของไง....
..ไม่มี....ส้ม..หล่นจากฟ้า...
..อยากได้มา...ต้องขนขวาย(ทำงาน)...