เบรคแบบนี้ภาษาไทยเรียกว่าอะไรครับ?

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

เบรคแบบนี้ภาษาไทยเรียกว่าอะไรครับ?

โพสต์ โดย jatuphol » 07 พ.ค. 2015, 17:42

Car Free Day จักรยานไม่ได้มีไว้ปั่นได้วันเดียว อีก 364 วัน มาปั่นกันเถอะ Car Free Every Day

Re: เบรคแบบนี้ภาษาไทยเรียกว่าอะไรครับ?

โพสต์ โดย SIDEWINDER » 07 พ.ค. 2015, 18:09

Cantilever Brake = เบรคผีเสื้อ
บนโลกใบนี้มีคนที่เร็วกว่าเราเสมอ
รถไม่แพง แรงที่Teen

Re: เบรคแบบนี้ภาษาไทยเรียกว่าอะไรครับ?

โพสต์ โดย jatuphol » 08 พ.ค. 2015, 10:21

ขอบคุณครับ
Car Free Day จักรยานไม่ได้มีไว้ปั่นได้วันเดียว อีก 364 วัน มาปั่นกันเถอะ Car Free Every Day