แนะนำด้วยครับ อยากได้มินิทัวร์ริ่ง หรือ มินิหมอบก็ได้ครับ งบประมาณ 10,000 '

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
NKORPN
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MTB

แนะนำด้วยครับ อยากได้มินิทัวร์ริ่ง หรือ มินิหมอบก็ได้ครับ งบประมาณ 10,000 '

โพสต์ โดย NKORPN »

ตอนนี้อยากได้มินิทัวร์ริ่ง หรือ มินิหมอบก็ได้ครับ เพราะสะดวกในการพกพา (คือไม่อยากได้พับนะครับ)

งบประมาณ 10,000 +/- ได้ครับ

ขอบคุณมากๆนะครับพี่ๆ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
ทีมงาน Mod
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: แนะนำด้วยครับ อยากได้มินิทัวร์ริ่ง หรือ มินิหมอบก็ได้ครับ งบประมาณ 10,000 '

โพสต์ โดย ทีมงาน Mod »

โพสให้ชัดเจนกว่านี้หน่อยครับ เช่นอยากทราบยี่ห้อ-ร้านที่จำหน่ายในราคาประมาณนี้

เพราะกระดานเทคนิคห้ามโพสซื้อ-ขายหรือเรื่องส่วนตัวครับ

ซื้อหรือขายเชิญที่บอร์ดกระดานซื้อ-ขายนะครับ :D

เจตนาละเมิดระเบียบก็แบน 7 วันหรือทำซ้ำก็โดนแบนนานขึ้นครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”