......khs urban xcel 2012 ที่ไหนยังมีรถใหม่บ้างครับ......

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
น้าชาติ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พังงา
Bike: FUJI roubaix 1.1 2014
ตำแหน่ง: เมืองพังงา

......khs urban xcel 2012 ที่ไหนยังมีรถใหม่บ้างครับ......

โพสต์ โดย น้าชาติ »

ผมใช้เสือหมอบ ทุกกิจกรรม ทั้งปั่นไปทำงาน,ปั่นฯวันหยุด...มีรถเสือหมอบคันเดียว รถปิคอัพ/มอเตอร์ไซต์ ไม่ค่อยได้แตะเลยครับ

โซนฝั่งอันดามันบ้านผม พอเข้าหน้าฝน มันลำบากครับ
มาเจอ เจ้า khs ปี 2012 เป็นโครโมฯทั้งคัน เอามาใส่บังโคลน ติดตะแกรงหน้า-หลัง ก็สมบูรณ์แบบครับ

รถใหม่รุ่นเดียวกัน ปี 2014 เฟรมเป็นอลู ตะเกียบเป็นโครโมฯ อาจเป็นตัวเลือกที่สองครับ

รบกวนสอบถาม ท่านที่เคยเห็นรถใหม่รุ่นนี้ ที่มีตกค้าง ตามห้างร้านต่างๆ ช่วยแจ้งพิกัด ให้ผมหน่อยครับ....ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
urban-xcel-12.jpg (74.96 KiB) เข้าดูแล้ว 815 ครั้ง
จะขาเล็ก ขาใหญ่ จะมือใหม่ หรือมือเก่า
คุณก็คือ หมู่เรา พลพรรค รัก จักรยาน
ทะเล
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ๋่Jamis

Re: ......khs urban xcel 2012 ที่ไหนยังมีรถใหม่บ้างครับ......

โพสต์ โดย ทะเล »

ลองเช็ครัานอมรทุกสาขา.เผื่อว่ามีตกค้างอยู่

เคยเห็นแวบๆ.นานมากแล้ว.ที่สาขาศรีนครินทร์
trongsak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: giant

Re: ......khs urban xcel 2012 ที่ไหนยังมีรถใหม่บ้างครับ......

โพสต์ โดย trongsak »

รองสอบถามไปที่ร้า bm.bike ซิครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”