Joy&Jam ชวนปั่นลัดเลาะข้ามฝั่งธนฯ ถึงสวนนนท์ฯ วันอาทิตย์ที่ 19 พ.ค. 56

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
meejamis
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY&JAM

Re: Joy&Jam ชวนปั่นลัดเลาะข้ามฝั่งธนฯ ถึงสวนนนท์ฯ วันอาทิตย์ที่ 19 พ.ค. 56

โพสต์ โดย meejamis »

Khaw_Pad เขียน:ปล. ถ้าน้องหมีน้อย ทายชื่อพี่สาว ถูก เดียวจะเลี้ยงไอติม น้องหมีน้อยด้วยนะครับ
ชื่อเหมือนผลไม้ ง่ายๆ ให้ทายครั้งเดียวพอ 55
"กล้วย" ไปไม๊ค่ะลุง ได้กินติมฟรีแหล่ะ :D :lol:
padsilk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9172262
team: TCHA
Bike: Specialized/HR Sport Disc

Re: Joy&Jam ชวนปั่นลัดเลาะข้ามฝั่งธนฯ ถึงสวนนนท์ฯ วันอาทิตย์ที่ 19 พ.ค. 56

โพสต์ โดย padsilk »

ไปด้วยคนค่ะ พี่แป๊ดจากลาดพร้าว 71 / เกษตร-นวมินทร์ ค่ะ
ยังไม่เคยขึ้น BTS ถ้าขึ้นขบวนแรก 6 โมงเช้า จะถึงโลตัสอ่อนนุช ทันเวลาปล่อยตัว 7 โมงเช้ามั้ยคะ
gameza500
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-0588082
Bike: MATRIX BIKE
ตำแหน่ง: 112/1411 ม.11 ซ.บางนา-ตราด46 ถ.บางนา-ตราด กม.4 แขวง-เขต บางนา กทม. 10260

โพสต์ โดย gameza500 »

padsilk เขียน:ไปด้วยคนค่ะ พี่แป๊ดจากลาดพร้าว 71 / เกษตร-นวมินทร์ ค่ะ
ยังไม่เคยขึ้น BTS ถ้าขึ้นขบวนแรก 6 โมงเช้า จะถึงโลตัสอ่อนนุช ทันเวลาปล่อยตัว 7 โมงเช้ามั้ยคะ
ทันครับถ้าไม่ได้มาเปลี่ยนขบวนที่สยาม...เฉลี่ยรถวิ่งรวมจอดแต่ละสถานีประมาณ3นาทีครับ
demolisher
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cannondale, Trek, Gary Fisher

โพสต์ โดย demolisher »

meejamis เขียน:
Khaw_Pad เขียน:ปล. ถ้าน้องหมีน้อย ทายชื่อพี่สาว ถูก เดียวจะเลี้ยงไอติม น้องหมีน้อยด้วยนะครับ
ชื่อเหมือนผลไม้ ง่ายๆ ให้ทายครั้งเดียวพอ 55
"กล้วย" ไปไม๊ค่ะลุง ได้กินติมฟรีแหล่ะ :D :lol:

โล่งอก...กลัวว่าจะชื่อมะแว้งง่ะ
ramenkung
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ramenkung »

padsilk เขียน:ไปด้วยคนค่ะ พี่แป๊ดจากลาดพร้าว 71 / เกษตร-นวมินทร์ ค่ะ
ถ้านั้นมีอีกทางขึ้น BTS ไม่เกิน 7.30 น. มาเปลี่ยนสถานีที่สยาม มาลงสถานีวงเวียนใหญ่ประมาณ 8.10
##
piya3333
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0897878104d
Bike: dahon p18

โพสต์ โดย piya3333 »

ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ เผื่อหลงไม่ค่อยได้ไปแถวสุขุมวิท
padsilk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9172262
team: TCHA
Bike: Specialized/HR Sport Disc

โพสต์ โดย padsilk »

ramenkung เขียน:
ถ้านั้นมีอีกทางขึ้น BTS ไม่เกิน 7.30 น. มาเปลี่ยนสถานีที่สยาม มาลงสถานีวงเวียนใหญ่ประมาณ 8.10

เป็นทางเลือกที่เข้าท่า งั้นขอเบอร์คุณโป้งฯหน่อยค่ะ
ปล.ที่ว่าไม่เคยขึ้น BTS หมายถึงไม่เคยเอาจักรยานขึ้น พิมพ์เร็วไปนิด อิอิ
armanuel7577
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BROMPTON P6R-X Sage Green
ติดต่อ:

โพสต์ โดย armanuel7577 »

ไปด้วยคนครับ bts วงเวียนใหญ๋ ครับ
รับซื้อ macbook pro
tel_0871963646 (อาร์ม)
id Line: armanuel
Sarusakorn
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย Sarusakorn »

ไปด้วยคนครับ ไปกับกลุ่มที่วงเวียนใหญ่ครับ :D :D :D
puttipong_98
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0876886754
team: อิสละ
Bike: ทัวลิ่ง

โพสต์ โดย puttipong_98 »

ขอไปด้วยคนนะครับ bts วงเีวียนใหญ่ครับ
wiboons
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso, KHS Alite

โพสต์ โดย wiboons »

ไปด้วยคนครับ เจอที่โลตัสอ่อนนุช
Supadej
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Supadej »

:D :D ตกลงไปด้วยคร้าบบบ สองที่ รอหน้าสถานี BTS วงเวียนใหญ่ ถ้าคลาดกันยังไงขออนุญาตโทรหาคุณโป้งสิบสองเสียง ตามกลุ่มไปด้วยนะครับ

ทักนิดนึง คนไปรอที่วงเวียนใหญ่ อย่าไปรอผิดสถานีนะครับ เมื่อคืนขับรถผ่าน มันจะมีเซเว่นใหญ่มาก อยู่ที่สถานีกรุงธนบุรี ก่อนสถานีวงเวียนใหญ่ 1 ป้าย ยังคิดว่าเค้านัดกันที่เซเว่นนี้รึเปล่าหว่า พอดูชื่อสถานีอ้าวเป็นสถานีกรุงธนบุรี เซเว่นตรงสถานีวงเวียนใหญ่จะไม่ใหญ่มากนะครับ :)
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

piya3333 เขียน:ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ เผื่อหลงไม่ค่อยได้ไปแถวสุขุมวิท
รับทราบครับ :)
padsilk เขียน:
ramenkung เขียน:
เป็นทางเลือกที่เข้าท่า งั้นขอเบอร์คุณโป้งฯหน่อยค่ะ
ปล.ที่ว่าไม่เคยขึ้น BTS หมายถึงไม่เคยเอาจักรยานขึ้น พิมพ์เร็วไปนิด อิอิ
ขอบคุณพี่เต่า เห็นด้วยครับไหนๆก็ขึ้นรถไฟ้าแล้วมาลงที่สถานีวงเวียนใหญ่เลยที่เดียวดีกว่า :P
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

armanuel7577 เขียน:ไปด้วยคนครับ bts วงเวียนใหญ๋ ครับ
Sarusakorn เขียน:ไปด้วยคนครับ ไปกับกลุ่มที่วงเวียนใหญ่ครับ :D :D :D
puttipong_98 เขียน:ขอไปด้วยคนนะครับ bts วงเีวียนใหญ่ครับ
wiboons เขียน:ไปด้วยคนครับ เจอที่โลตัสอ่อนนุช
แล้วพบกันครับ :mrgreen:
Supadej เขียน: :D :D ตกลงไปด้วยคร้าบบบ สองที่ รอหน้าสถานี BTS วงเวียนใหญ่ ถ้าคลาดกันยังไงขออนุญาตโทรหาคุณโป้งสิบสองเสียง ตามกลุ่มไปด้วยนะครับ

ทักนิดนึง คนไปรอที่วงเวียนใหญ่ อย่าไปรอผิดสถานีนะครับ เมื่อคืนขับรถผ่าน มันจะมีเซเว่นใหญ่มาก อยู่ที่สถานีกรุงธนบุรี ก่อนสถานีวงเวียนใหญ่ 1 ป้าย ยังคิดว่าเค้านัดกันที่เซเว่นนี้รึเปล่าหว่า พอดูชื่อสถานีอ้าวเป็นสถานีกรุงธนบุรี เซเว่นตรงสถานีวงเวียนใหญ่จะไม่ใหญ่มากนะครับ :)
ขอบคุณที่เตือน ลงจากสะพานตากสินมาต้องเป็นสถานีที่สองตามแผนที่นะครับ กลัวรอผิดสถานีเหมือนกัน 8-)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”