ชวนปั่น กับโครงการดีๆ Ride For Life เพื่อหารายได้สมทบทุนโครงการ ศิริราช ๙ มงคล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2556

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

panu_suk
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0853373300
team: มือใหม่หัดขับ
Bike: Giant TCR Advance SL ISP/ Spe. FSR XC Pro
ตำแหน่ง: สมุทรปราการ
ติดต่อ:

Re: ชวนปั่น กับโครงการดีๆ Ride For Life เพื่อหารายได้สมทบทุนโครงการ ศิริราช ๙ มงคล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2556

โพสต์ โดย panu_suk »

YUTH MANET
สมาชิก
สมาชิก

Re: ชวนปั่น กับโครงการดีๆ Ride For Life เพื่อหารายได้สมทบทุนโครงการ ศิริราช ๙ มงคล วันอาทิตย์ที่ 21 เมษายน 2556

โพสต์ โดย YUTH MANET »

รอติดตามชมเทปรายการ RIDE FOR LIFE ได้ทาง SPEED CHANNEL True Visions ช่อง 118 เร็วๆนี้ครับ ตอนนี้เร่งทำการตัดต่ออยู่น่ะครับผม ออนแอร์วันไหนเด่วแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับผม :D
เสือปุ๊ก ตะเกียบแดง
สมาชิก
สมาชิก
team: .... & M.J. Bike
Bike: พี่แอ้นท์, พี่เม่อ , เจ๋าตะเกียบแดง

โพสต์ โดย เสือปุ๊ก ตะเกียบแดง »

:D มารอรูปด้วยคนค่ะ...
เพิ่งเคยออกทริปกลุ่มใหญ่ๆครั้งแรก....เตรียมตัวไม่ค่อยพร้อม
แต่ประทับใจมากค่ะ....เหนื่อย ร้อน แต่สุขใจ.. :P
.
ขากลับมากลับรถบัสทหารค่ะ แต่พี่เมอกะเจ้าตะเกียบอยู่บนรถ...(เรียกไม่ถูก)
พี่เมอโดนอัดซะ ได้ที่ระลึกเฟรม 3 แผล(ห่อกับกระแทกไม่ทัน )
ส่วนเจ้าเกียบ สบายมากเพราะ....เฟรมเก่าแผลเยอะอยู่แล้ว :lol: ^^
.
ถ้าจัดอีก..ก้อไปอีก คร้าาาาา...!!!
"อย่าตกเป็นทาสของกฏเกณฑ์ อย่าปล่อยให้เสียงคนอื่น ดังกลบเสียงหัวใจของเราเอง"
เสือปุ๊ก ตะเกียบแดง
สมาชิก
สมาชิก
team: .... & M.J. Bike
Bike: พี่แอ้นท์, พี่เม่อ , เจ๋าตะเกียบแดง

โพสต์ โดย เสือปุ๊ก ตะเกียบแดง »

NaKaJI เขียน:จัดได้ ดีแล้วนะครับ พวกพี่ทีมงาน วันนั้นดีใจสุดๆ ได้ เบาะ Brooks มาด้วย 1 ใบ ^^ ขอขอบคุณทีมงาน speed chanal ด้วยนะคับ
....เออ...โทษน้าคร้า :)
เขาจับริบบิ้นเขียวกันตอนไหน...สงกะสัย..จัง!!!
( ก่อนถ่ายรูปหมู่ที่สาวรีย์ ย่าเหล่ อะเปล่า? :shock: )
"อย่าตกเป็นทาสของกฏเกณฑ์ อย่าปล่อยให้เสียงคนอื่น ดังกลบเสียงหัวใจของเราเอง"
รูปประจำตัวสมาชิก
pmr2009
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 000-000-0000
team: Free Man Bike
Bike: LA, Merida, DAHON, TREK, GIANT

โพสต์ โดย pmr2009 »

:lol:
แก้ไขล่าสุดโดย pmr2009 เมื่อ 24 เม.ย. 2013, 16:24, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
NaKaJI
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0845588368
team: ไร้สังกัด

โพสต์ โดย NaKaJI »

มะวัน ตอน 2 ทุ่ม รายการ สปีดทอค เค้าได้ มีคุยเรื่อง โครงการ Ride For life หงะ ผมได้ดู อยู่ มีแว๊ป เดียว เอง เค้าบอกว่า เดือนหน้า ได้ชมแบบเต็ม ๆ นะคับ
ผมกะดูรายกานอยู่ แต่ได้ ยังไง ผมทราปยังไงผมมาบอกละกันนะคับ
รูปประจำตัวสมาชิก
สิทธิชัย วัฒนาธนกุล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TCHA, Audax Randonneurs Thailand

โพสต์ โดย สิทธิชัย วัฒนาธนกุล »

เสือปุ๊ก ตะเกียบแดง เขียน:
NaKaJI เขียน:จัดได้ ดีแล้วนะครับ พวกพี่ทีมงาน วันนั้นดีใจสุดๆ ได้ เบาะ Brooks มาด้วย 1 ใบ ^^ ขอขอบคุณทีมงาน speed chanal ด้วยนะคับ
....เออ...โทษน้าคร้า :)
เขาจับริบบิ้นเขียวกันตอนไหน...สงกะสัย..จัง!!!
( ก่อนถ่ายรูปหมู่ที่สาวรีย์ ย่าเหล่ อะเปล่า? :shock: )
จับแปบเดียว 2 รางวัล ประกาศเสียงดัง :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”