Bikenet ชวนปั่น อาทิตย์ที่ 24 พ.ค.2552 ศรีราชา-ปลวกแดง

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bikenet
Bike: Trek
ติดต่อ:

Re: Bikenet ชวนปั่น อาทิตย์ที่ 24 พ.ค.2552 ศรีราชา-ปลวกแดง

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง »

วิรัตน์ ปิ่นทอง เขียน:หวัดดีครับ
เขามาทักทายครับ
:) สวัสดีเช่นกันครับ คุณวิรัตน์ หวังว่าทริปใหญ่ครั้งต่อไปของ
"ไลฟ แอนด์ ลีฟวิ่ง ไบค์เนท" คงได้ร่วมปั่นด้วยกันนะครับ
วิรัตน์ ปิ่นทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0870447139
team: Nook naan ศรีราชา
Bike: Bianchi 1885/2010
ตำแหน่ง: 102/51 M.2 Sriracha Chonburi
ติดต่อ:

Re: Bikenet ชวนปั่น อาทิตย์ที่ 24 พ.ค.2552 ศรีราชา-ปลวกแดง

โพสต์ โดย วิรัตน์ ปิ่นทอง »

ชัย บ้านบึง เขียน:
วิรัตน์ ปิ่นทอง เขียน:หวัดดีครับ
:) สวัสดีเช่นกันครับ คุณวิรัตน์ หวังว่าทริปใหญ่ครั้งต่อไปของ
"ไลฟ แอนด์ ลีฟวิ่ง ไบค์เนท" คงได้ร่วมปั่นด้วยกันนะครับ

ได้ครับพี่ ยินดีที่จะร่วมปั่นด้วยครับ พี่มีเส้นทางดีๆสวยๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ ออกพรรษาพี่ๆจาก กลุ่มหนุกหนาน ที่กรุงเทพฯ จะลงมาปั่นชมธรรมชาติแถวชายฝั่งทะเลตะวันออกครับ กำลังมองหาเส้นทางต้อนรับกลุ่มนักปั่นทางเรียบหนุกหนานอยู่ครับ
การที่เราจะเป็นคนดีสักคน ไม่จำเป็นต้องแสดงตัวตนให้สังคมรู้ แต่ถ้าทำความดีแล้วย่อมจะมีคนรู้ได้โดยอัตโนมัติด้วยผลงานนั้นๆ
ชัย บ้านบึง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bikenet
Bike: Trek
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ชัย บ้านบึง »

วิรัตน์ ปิ่นทอง เขียน:
ชัย บ้านบึง เขียน:

ได้ครับพี่ ยินดีที่จะร่วมปั่นด้วยครับ พี่มีเส้นทางดีๆสวยๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ ออกพรรษาพี่ๆจาก กลุ่มหนุกหนาน ที่กรุงเทพฯ จะลงมาปั่นชมธรรมชาติแถวชายฝั่งทะเลตะวันออกครับ กำลังมองหาเส้นทางต้อนรับกลุ่มนักปั่นทางเรียบหนุกหนานอยู่ครับ
ได้ครับ แถวนี้มีทั้งทางเรียบและทางแทร๊คให้เลือกปั่นตามความชอบ
ยินดีครับ กลุ่มหนุกหนานกรุงเทพฯก็พวกพี่เชษฐ์ เฮียโส่ย ใช่มั้ยครับ :)
วิรัตน์ ปิ่นทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0870447139
team: Nook naan ศรีราชา
Bike: Bianchi 1885/2010
ตำแหน่ง: 102/51 M.2 Sriracha Chonburi
ติดต่อ:

โพสต์ โดย วิรัตน์ ปิ่นทอง »

ใช่ครับพี่ และอีกหลายๆท่านครับ
การที่เราจะเป็นคนดีสักคน ไม่จำเป็นต้องแสดงตัวตนให้สังคมรู้ แต่ถ้าทำความดีแล้วย่อมจะมีคนรู้ได้โดยอัตโนมัติด้วยผลงานนั้นๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”