ขอเชิญร่วมงาน ปั่นข้ามทุ่ง ร่วมใจทอดผ้าป่าสามัคคีวัดห้วยนาคราช อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 7 ต.ค 2555

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ขอเชิญร่วมงาน ปั่นข้ามทุ่ง ร่วมใจทอดผ้าป่าสามัคคีวัดห้วยนาคราช อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 7 ต.ค 2555

โพสต์ โดย tee perfume » 06 ก.ย. 2012, 09:50

รูปภาพ

ติดต่อเบอร์นี้ครับ อ.ประจักษ์ รักษาทรัพย์ 0868072339 ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ลงทะเบียนทำบุญ 200 บาท รับเหรียญที่ระลึก
VIP ทำบุญ 500 บาท รับถ้วยรางวัล

สนใจ/สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ได้ที่ อ.ประจักษ์ รักษาทรัพย์ 086-8072339

เส้นทางในการปั่น...ทางเรียบ...บรรยากาศดี...มีเนินให้เล่นเล็กน้อย

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ[/quote]
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
กิจกรรมดีๆ อย่างนี้ ไม่น่าพลาดนะครับ
สถานที่จัดงาน :shock: :shock: :shock: สวนรุกชาติท่าม่วง ตรงข้ามโรงพยาบาลท่าม่วง :shock: :shock: :shock:
แก้ไขล่าสุดโดย tee perfume เมื่อ 18 ก.ย. 2012, 11:10, แก้ไขไปแล้ว 7 ครั้ง.

Re: ขอเชิญร่วมงาน ปั่นข้ามทุ่ง ร่วมใจทอดผ้าป่าสามัคคีวัดห้วยนาคราช อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 7 ต.ค 2555

โพสต์ โดย tee perfume » 06 ก.ย. 2012, 11:04

ขอเชิญร่วมลงทะเบียนได้เลยครับ
เส้นทาง A 70 กม. B 50 กม
ชำระเงินหน้างานครับ
งานนี้ได้ทั้งบุญ และความสนุก อีกรูปแบบหนึ่ง

Re: ขอเชิญร่วมงาน ปั่นข้ามทุ่ง ร่วมใจทอดผ้าป่าสามัคคีวัดห้วยนาคราช อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 7 ต.ค 2555

โพสต์ โดย ake_anfield » 06 ก.ย. 2012, 19:00

กิจกรรมน่าสนใจเป็นอย่างมากขอรวบรวมสมาชิกก่อนครับ
เพราะรถแพง เลยยอมให้แซงไม่ได้

โพสต์ โดย tee perfume » 06 ก.ย. 2012, 21:17

Kai kanbike เขียน:งานนี้ชมรมจักรยานกาญจนบุรีทุกคน ไม่มีใครยอมพลาดครับ....

pigmanza เขียน:+1 ครับ

ardam เขียน:เรียนสอบถามทีมงานเพื่อความมั่นใจ

ลงทะเบียน , Start - Finish ที่สวนรุกชาติ เยื้องโรงพยาบาลอำเภอท่าม่วง ถูกต้องใช่มั๊ยครับ

tee perfume เขียน:ถูกต้องนะครับ

โพสต์ โดย tee perfume » 07 ก.ย. 2012, 04:25

jam เขียน:อยากทราบทางเรียบมีขรุขระบ้างไหมน้องตี๋

tee perfume เขียน:น้อยมากครับ สรุปเส้นทางแล้ว ถึงแยกหนองตากยา เลี้ยวขาว
ขึ้นเนิน นิดหน่อย ถึงแยกวัดโกรกตาลอด เลี้ยวขวาครับ

โพสต์ โดย jam » 07 ก.ย. 2012, 05:59

กลุ่ม 50 อัพ ขอลงทะเบียนก่อน 2 คน
1. นายจำเนียร ลิ้มพันทอง เส้นทาง A 70 กิโลเมตร
2. นายอุดม ลิ้มพันทอง เส้นทาง A 70 กิโลเมตร
FIFTY-UP GROUP

โพสต์ โดย เด็กเมืองกาญจน์ » 07 ก.ย. 2012, 08:54

เส้นทาง 50 กม. ขอสมัคร 2 คนครับ

1.นายวัชรินทร์ สว่างเมือง (VIP)
2.นายธนัช พัวโสพิศ (VIP)

:D :D :D
แก้ไขล่าสุดโดย เด็กเมืองกาญจน์ เมื่อ 24 ก.ย. 2012, 10:26, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
ธ.กรุงเทพฯ สาขาเทสโก้โลตัสท่าม่วง 721-0-05213-5 วัชรินทร์ สว่างเมือง

โพสต์ โดย e20oqz » 07 ก.ย. 2012, 11:51

tee perfume เขียน:ไม่น่าเกิน 4 กม.ครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวขอรวบรวมสมาชิกก่อน งานบุญไม่พลาดอยู่แล้ว

โพสต์ โดย norm » 07 ก.ย. 2012, 16:14

:lol: :lol: [quote="โอ่ง คนงาม"]:P :P :P ทริบดีๆอย่างนี้จะพลาดไปได้อย่างไร ปั่นแล้วได้บุญกลับบ้าน
[color=#8000BF] :lol: :lol: ลุงโอ่งไปด้วยคนนะ ขอเกาะอีกต่างหาก :cry: :cry:
[/color][/size]