เคหะชวนปั่นไปชมตลาดไม้ดอกไม้ประดับคลอง15

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

tho
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818111326
team: มือใหม่
Bike: ว่าไปเรื่อย
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว

Re: เคหะชวนปั่นไปชมตลาดไม้ดอกไม้ประดับคลอง15

โพสต์ โดย tho »

งานนี้ต้องขอบายก่อนครับต้องบูรณะบ้าน เอาไว้โอกาสหน้าได้พบกันครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nhabikeclub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานสมาคมสโมสรการเคหะแห่งชาติ
ตำแหน่ง: การเคหะแห่งชาติ
ติดต่อ:

Re: เคหะชวนปั่นไปชมตลาดไม้ดอกไม้ประดับคลอง15

โพสต์ โดย nhabikeclub »

tho เขียน:งานนี้ต้องขอบายก่อนครับต้องบูรณะบ้าน เอาไว้โอกาสหน้าได้พบกันครับ
ครับ โอกาสหน้าปั่นกันครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nhabikeclub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานสมาคมสโมสรการเคหะแห่งชาติ
ตำแหน่ง: การเคหะแห่งชาติ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nhabikeclub »

เห็นฝนตกหลายเช้าแล้ว ขอแจ้งยืนยันว่า ถ้าพรุ่งนี้เช้าฝนตก ยังไงก็ปั่นแน่ ถ้าตกหนักมากอาจเลื่อนเวลาออกสัก1ชม.ตามสภาพอากาศ ซักซ้อมกันไว้ก่อนครับ อิอิ (แต่พยากรณ์อากาศบอกว่าเช้าไม่ตก มีโอกาสตกตอน10โมง ซึ่งเราน่าจะไปถึงตลาดคลอง15แล้ว)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”