ลุงโท น้าติ๋มเอ้ยน้าทิม น้าแมน พี่น้อย พี่หมี พี่ๆ โนวิสขอจัดทริปน้องใหม่ 100 กม รังสิด อยุธยา

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
ลุงภพ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก
Bike: สองล้อเก่าๆ

Re: ลุงโท น้าติ๋มเอ้ยน้าทิม น้าแมน พี่น้อย พี่หมี พี่ๆ โนวิสขอจัดทริปน้องใหม่ 100 กม รังสิด อยุธยา

โพสต์ โดย ลุงภพ »

ไม่ต้องเรียกว่าทริปน้องใหม่แล้ว

เพราะผมไม่ชอบข้ามแพ ตอนฝนตก กลัว (ปรากฎว่าที่แพฝนไม่ตก) ผมปั่นขึ้นสะพานข้ามเจ้าพระยา แห่งใหม่สุด ปั่นมาทันกลุ่มเสือหมอบ เขาบอกว่าเขาข้ามแพชุดแรก ผมสองคนเพื่อนหาอะไรนั่งกิน รอฝน ไม่นานนัก ปรากฎว่าผมกลายกลุ่มสุดท้าย 555

แบบนี้ ไม่ใช่มือใหม่แล้ว สี่ ห้า ปี ก่อน เราช่วยกันลาก กันดันน้องใหม่ ทิ้งห่างกันเป็น ชม. กว่าจะหมด

คราวถูกน้องใหม่ทิ้ง :lol:
อยู๋ด้วยปัญญา ปัญหาไม่มี

กิจกรรมปั่นจักรยาน ลุงภพ
http://www.facebook.com/lungpob
รูปประจำตัวสมาชิก
freez
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ลุงโท น้าติ๋มเอ้ยน้าทิม น้าแมน พี่น้อย พี่หมี พี่ๆ โนวิสขอจัดทริปน้องใหม่ 100 กม รังสิด อยุธยา

โพสต์ โดย freez »

เดือนนี้ไม่จัดเหรอครับลุงโท อากาศดีมากๆเลย(แต่ลุยฝนแบบรอบที่แล้วก็สนุกดีนะครับ)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”