ต้องการหาเพื่อนร่วมแชร์ค่ารถตู้ไปกลับทริปประเพณีกรุงเทพ-หัวหิน

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DON ขาอ่อน@ปากเกร็ด
สมาชิก
สมาชิก
team: ขาอ่อน
Bike: MTB

ต้องการหาเพื่อนร่วมแชร์ค่ารถตู้ไปกลับทริปประเพณีกรุงเทพ-หัวหิน

โพสต์ โดย DON ขาอ่อน@ปากเกร็ด »

รถตู้toyotaหลังคาสูงของ สนุกการปั่น ครับค่าเช่าต่อวันรวมค่าน้ำมันค่าทางด่วนทางสนุกการปั่นบอกมาประมาณ3500บาทครับต้องเพื่อนร่วมแชร์ค่าเช่าคนละ600บาทตอนนี้มีแล้ว2คนครับผมกับน้องชายต้องการอีก4คนครับรถน่าจะออกจาก ราบ11 บางเขนตรงข้ามวัดพระศรีมหาธาตุ บางเขนครับ รถตู้นั่งได้6คนนะครับส่วนจักรยานเก็บในรถตู้เลยครับรับรองปลอดภัยแน่นอนครับ สนใจโทรหาผมได้เลยนะครับ ดอน 0817224676 :D
spiderkids
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ขาอ่อน/นิคม ลาดกระบัง
Bike: Bianchi Oltre XR2 B2, Montague Navigator
ตำแหน่ง: ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย spiderkids »

1 ที่ครับ
รณฤทธิ์
DON ขาอ่อน@ปากเกร็ด
สมาชิก
สมาชิก
team: ขาอ่อน
Bike: MTB

Re: ต้องการหาเพื่อนร่วมแชร์ค่ารถตู้ไปกลับทริปประเพณีกรุงเทพ-หัวหิน

โพสต์ โดย DON ขาอ่อน@ปากเกร็ด »

รับทราบครับแล้วจะแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมอีกทีครับ
bigsky
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dahon & Gan Well
ติดต่อ:

Re: ต้องการหาเพื่อนร่วมแชร์ค่ารถตู้ไปกลับทริปประเพณีกรุงเทพ-หัวหิน

โพสต์ โดย bigsky »

:D
เหมือนโดนสะกดจิตทุกครั้งที่อ่านรีวิวจักรยาน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”