รายการ BIKECYCLE คลิป พัทยาพาเพลิน Final part

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kookie6400
ขาประจำ
ขาประจำ
team: SKYLANGER

รายการ BIKECYCLE คลิป พัทยาพาเพลิน Final part

โพสต์ โดย kookie6400 »

เป็นคลิปวีดีโอที่เราไปปั่นทางแทรคที่โรงเรียนฝึกทหารชุมพล อ.สัตหีบมาครับ หาชม Part 1 กับ Part 2 ได้ที่ link ใน youtube เลยนะครับ
ปล.คลิปนี้เหมาะสำหรับคนที่มีอายุ 18++ ขึ้นไปในการรับชมนะครับ และอย่าชมระหว่างทานอาหาร เพราะจะทำให้คุณขำจนติดคอตายได้ครับ
[youtube]i9PiAXJ6suM&feature[/youtube]
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รายการ BIKECYCLE คลิป พัทยาพาเพลิน Final part

โพสต์ โดย opmoji »

สุดยวดเลยครับพี่ ชอบ ทุกตอนเลยครับ แต่ ตอนสุดยอดรีสรอท สวยมากๆๆ ครับ
kookie6400
ขาประจำ
ขาประจำ
team: SKYLANGER

Re: รายการ BIKECYCLE คลิป พัทยาพาเพลิน Final part

โพสต์ โดย kookie6400 »

opmoji เขียน:สุดยวดเลยครับพี่ ชอบ ทุกตอนเลยครับ แต่ ตอนสุดยอดรีสรอท สวยมากๆๆ ครับ
ขอบคุณมาก ๆ เลยครับที่ดูครบทุกตอนเลยนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”