ทริปเปิดตัวเลื้อทีมใหม่ของรามอินทรา ปั่นไปน้ำตกกะอาง นครนายก เมื่อวันอาทิตย์ที่22กรกฎาคม2012

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
HONG41
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ทริปเปิดตัวเลื้อทีมใหม่ของรามอินทรา ปั่นไปน้ำตกกะอาง นครนายก เมื่อวันอาทิตย์ที่22กรกฎาคม2012

โพสต์ โดย HONG41 »

tum13 เขียน:
HONG41 เขียน:ช่วงนี้อยู่ประจำ สุพรรณ เกือบ 2 เดือนแล้วครับพี่ตุ้ม
ไม่ได้ลงมาทริปเปิดตัวเสื้อใหม่ด้วยครับ ขอโทษครับ
(เลยรอรับแขก ทริป BIANCHI ที่สุพรรณครับ)
เสื้อผมฝากใว้ที่พลพล แล้วนะคร้บ
ขอบคุณครับ ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”