สรุปทริป กลุ่มรวมมิตรปั่นไปกินไป แปโภชนา ส้มตำครกทอง สเต็กประดู่แดง ..... วันอาทิตย์ที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๕๕

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: สรุปทริป กลุ่มรวมมิตรปั่นไปกินไป แปโภชนา ส้มตำครกทอง สเต็กประดู่แดง ..... วันอาทิตย์ที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๕๕

โพสต์ โดย สมพิศ »

มีตะแล้ปแก๊ปมาว่า ขอตำแหน่งที่ตั้งร้านแปโภชนาบ้าง ...... จัดให้ตามความประสงค์ครับ :mrgreen:

ร้านแปโภชนา ตลาดระแหง (ถนน 346) ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี

พิกัด 14° 2'31.83"N 100°25'11.54"E
หรือ 14.042175, 100.419872

โทรศัพท์ 02-976-3160

[googlemap=http://maps.google.co.th/maps?q=+14%C2% ... tput=embed]ร้านแปโภชนา ตลาดระแหง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี)[/googlemap] :idea: เอาเม้าส์วางบนแผนที่แล้วเลื่อนดูได้ตามใจชอบ ย่อ/ขยาย วิวแบบแผนที่ ดาวเทียม ภูมิประเทศ หรือ Earth ก็ได้ครับ

ไฟล์แนบ
Pae Pochana.gif
Pae Pochana.gif (423.57 KiB) เข้าดูแล้ว 172 ครั้ง
Montri
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Local Road,รวมมิตร,ปากเกร็ด-สนามบินน้ำ
Bike: MTB, RB
ติดต่อ:

Re: สรุปทริป กลุ่มรวมมิตรปั่นไปกินไป แปโภชนา ส้มตำครกทอง สเต็กประดู่แดง ..... วันอาทิตย์ที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๕๕

โพสต์ โดย Montri »

ดูจากแผนที่ผมหลงไปแยกนพวงย์ ได้บวกไปเยอะเลย :lol: :lol: แค่ข้ามปากเกร็ดกลับบ้านก็ได้มา ๑๐๐ พอดีเปะ :roll: :roll:
Viroj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-1160830
team: ปั่นสบาย ๆ สไตล์ สว
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย Viroj »

สมพิศ เขียน:
สวัสดีครับน้าโรจน์ สนใจทริปปราจีนบุรีไหมครับ

น้าชู !! อย่าจุดธูปเดี๋ยวผมปวดหมอง :mrgreen:

สวัสดีครับพี่สมพิศ สนใจครับ อยากไปเหมือนกัน แต่กำลังทำบ้านเพิ่มเติม รอดูสถานการณ์วันต่อวันนะครับ ถ้าไปได้ผมไปด้วย นะครับ :lol:
สบาย ๆ สไตล์ สว.
-TUM-
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-1225598
team: N/A
Bike: Giant MCR-1, BMC Fourstroke FS01, Ibis Mojo SL, Cannondale SuperX HI-MOD, Van Nicholas Mamtor, Birdy Gen3, Humpert
ตำแหน่ง: พระราม 6 ซอย 30 สามเสนใน พญาไท กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย -TUM- »

http://www.facebook.com/media/set/?set= ... c4ee82b2cc

โพสรูปแล้วคร้าบ ขออนุญาตเอารูปพี่สมพิศไปปนหน่อยนะคร้าบ :D
จักรยานคู่ชีพ

Giant MCR-1, BMC Fourstroke FS01, Ibis Mojo SL, Cannondale SuperX Hi-Mod, Van Nicholas Mamtor, Birdy Gen3, Humpert

ฝากด้วยคร้าบ ขายสนุกๆ : https://www.facebook.com/pages/TUM-ebay/403475586496297?ref=hl
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

• Montri เขียน: ดูจากแผนที่ผมหลงไปแยกนพวงย์ ได้บวกไปเยอะเลย :lol: :lol: แค่ข้ามปากเกร็ดกลับบ้านก็ได้มา ๑๐๐ พอดีเปะ :roll: :roll:
เป็นไปตามวัตถุประสงค์เลยครับพี่มนตรี ยิ่งไกลยิ่งดี :mrgreen:

• Viroj เขียน: สวัสดีครับพี่สมพิศ สนใจครับ อยากไปเหมือนกัน แต่กำลังทำบ้านเพิ่มเติม รอดูสถานการณ์วันต่อวันนะครับ ถ้าไปได้ผมไปด้วย นะครับ :lol:
แล้วพบกันครับน้าโรจน์ :mrgreen:

• -TUM- เขียน:
      โพสรูปแล้วคร้าบ ขออนุญาตเอารูปพี่สมพิศไปปนหน่อยนะคร้าบ :D
ยินดีครับคุณตั้ม บ่อยครั้งที่ผมดึงรูปคนอื่นมาเหมือนกัน :lol: :lol: :lol:

Inlovebike_ja
ขาประจำ
ขาประจำ
team: All Team
Bike: เก่าๆ

โพสต์ โดย Inlovebike_ja »

ทริปนี้บอกได้คำเดียวว่า อิ่มจิงๆๆ :mrgreen:
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง
ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น…
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สเต็กหมดเสียก่อน ไม่อย่างนั้นอิ่มมากกว่านี้ :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”